Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หนังสือเรื่องราวภูติผีปีศาจ [Testing for Battle system 20.05.20]
-ขอบคุณมากครับที่เล่นจบ จริงๆระบบนี่โชคดีทีได้ปลั๊กอินของ Fallen Angel Olivia และรองรับปลั๊กอินของ Yanfly ที่ผมใช้เป็นหลักมาช่วยครับ เพราะผมเน้นไปใช้เวลาในการทำ story line ไปมากเลย(ตัวเต็ม) เพราะเคยทำระบบพร้อมไปด้วยแล้วเกิดบั๊กตัน summon แล้วแก้ไม่ได้ทำให้วุ่นวายต้องโละโปรเจคทิ้ง เกมนี้ตัวเต็มอาจจะปรับเปลี่ยนระบบที่กว้างขึ้นครับ จริงๆใส่การดูเอลกับการคอมโบสกิล ที่สัมพันธ์กับระดับความสนิทของสมาชิกตัวละครครับ ถ้าทำเสร็จแล้วจะเอามาลงใน Ver.อัพเดทพร้อมเนื้อเรื่องที่ยาวขึ้นครับ

Show Contentระบบเพิ่มเติมในเกมเดโมที่กะให้เจอเองครับ:
[Image: Webp.net-gifmaker.gif]
[Image: abc56.png]

Messages In This Thread
RE: หนังสือเรื่องราวภูติผีปีศาจ [DEMO]13/10/18 - by Jabberwocky - 10-14-2018, 01:58 AM

Forum Jump: