Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สอบถามเรื่องการใช้ Unity ครับ
;3

อย่าว่าแต่ Unity เลยครับ Unreal ก็เป็น

ฟังก์ชั่นไหนหายไปนี่ต้องนั่งทำวิธีใหม่เลยครับ แต่ส่วนใหญ่จะไม่หายไปเฉยๆ หรอก จะฟ้องว่าไม่มีฟังก์ชั่นนี้แล้วบอกให้เปลี่ยนไปใช้อีกฟังก์ชั่นใหม่แทน

ว่าแต่ Unity มันอัพเดตเวอร์ชั่นให้ออโต้หรอครับ ?

Asset หรือสคริปต์ไหนที่ยังไม่รองรับเวอร์ชั่นล่าสุด ก็อย่าพึ่งอัพเวอร์ชั่นโปรเจ็คต์ซิ think
May the flames guide your way. Every ending will make you stronger.

Messages In This Thread
RE: สอบถามเรื่องการใช้ Unity ครับ - by dreamknight - 11-09-2018, 11:42 AM

Forum Jump: