tiwlymaster   03-22-2013, 11:54 AM
Username: tiwlymaster
ชื่อเล่น: ทิว,ทิวลี่
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: ไม่ได้นับครับประมาณ2เดือน
Engine game: RMVXace, game maker
Project: ยังไม่มีพยายามทำอยู่ครับ
Engine ที่ชอบ: RMVXace, game maker
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร:เคยสงสัยว่าเขาทำเกมเขาทำกันอย่างไรเลยลองหาหาโปรเเกรมมาทำดู
เกมที่ชอบ:summon night
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: robotbattle3 ครับ
ชอบเกมแนวไหน: RPG, Action, Shooting
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg:เว็ปสวยมากครับ
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน:จะทำกากหรือทำเทพ ถ้ามันเป็นความสุขเราก็ทำไปเถอะครับ