picchakorn   03-17-2014, 02:56 PM
Username: picchakorn
ชื่อเล่น: โฟล์คซองครับ
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: ปีนี้ปีแรกครับ
Engine game: RPG Maker VX Ace
Project: ยังไม่ได้ทำครับ
Engine ที่ชอบ: RPG Maker VX Ace
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: ความสมัครใจของผมเองครับ
เกมที่ชอบ: Need For Speed , Gran Turismo , Medal of Honor และอีกเยอะอ่ะครับ =w=
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: ทุกเกมส์ครับ
ชอบเกมแนวไหน: RPG , Action , Shooting , Racing และอีกเยอะอ่ะครับ =w=
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: ความรู้นำไปสู่ความเจริญครับผม
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: จงก้าวต่อไปให้สำเร็จครับผม

[Image: 76561198116028462.png]