นิราจ   04-15-2014, 05:48 PM
Username: นิราจ
ชื่อเล่น: ท็อป นิราจ จริน ดิชิ
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: 1-2ปีมั้งคับ
Engine game: Game maker , Unity , UDK , Blender , Flash , EngineX , Bunchar Engine , Tara Engine (กำลังพัฒนา)
Project: ทาราอาคม , แก้วกับกล้า , นริน , สหนารี(ปัจจุบันจะรีเมกเป็น Angel Royal) , Braven Chosen , Weware , Siam Hero (คล้ายๆ avengers แต่avengersมา ผมเลยหยุดโปรเจ็คไปก่อน)
Engine ที่ชอบ: EngineX
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: ผมอยากเล่าเรื่อง เริ่มจากหนังสือการ์ตูน
เกมที่ชอบ: C&C , Castlevania , ๆลๆ
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: ผมรักทุกคนคับ
ชอบเกมแนวไหน: RPG , Side scroll , RTS
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: บอร์ดนี้มี จอมยุทธมากมายให้ค้นหา
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: ผมต้องขอให้ทุกคนช่วยผมคับ
This post was last modified: 04-15-2014, 06:47 PM by นิราจ.

[Image: btpni.jpg]