SnowSilver   08-26-2015, 01:06 PM
Username: SnowSilver
ชื่อเล่น: สโนว์ซิลเวอร์ (หรือแล้วแต่เรียกค่ะ)
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: เอ... ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ แหะๆ
Engine game: RMVX Ace
Project: Part Time งานสยอง จ้องเชือด
Engine ที่ชอบ: ก็ RMVX Ace นี่แหละค่ะ (ไม่ทันได้ลองใช้โปรแกรมอื่น)
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: เกิดกิเลสอยากสร้างเองน่ะค่ะ ฮ่าๆ
เกมที่ชอบ: หลายเกมเอาเรื่องน้าาา
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: ปีศาจ (ตำนานผีผมสลวย)
ชอบเกมแนวไหน: RPG, Action, Fantasy, Puzzle, Mystery, etc.
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: เธอคือ แหล่งรวมคนรักการสร้างเกมสุดๆ เลยยยยยยย
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: ... มาเล่นเกมอย่างสนุกสนานด้วยกันนะค่ะ (นึกไม่ออกง๊ะ!!!)
This post was last modified: 08-26-2015, 01:12 PM by SnowSilver.