Ivan_GilDong   06-17-2016, 06:33 AM
Username: Ivan_GilDong
ชื่อเล่น: อีวาน/ไอแวน
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: ประมาณปีกว่าๆแล้วครับ
Engine game: RMVX Ace, RMXP
Project: Facebook Marketing the Presenter
Engine ที่ชอบ: RMVX Ace, Ren'py
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: เพื่อนๆลองแนะนำมาครับ
เกมที่ชอบ: Seven Knight, Lost Saga, I Love Coffee, เกมเศรษฐี
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: ปีศาจ, ไบรอันผจญภัย, ชาตรียอดกุ๊ก
ชอบเกมแนวไหน: RPG, Action, Fantasy, Puzzle, Horror
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: ผมรักบอร์ดนี้ครับ
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: ขอไหดองจงสถิตอยู่กับทุกท่าน

[Image: NvcQbcH.jpg]