RanceXII   12-24-2012, 12:27 PM
Username: RanecXII
ชื่อเล่น: Rance (นัท)
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: 0.1 ปี - -"
Engine game: RPG Maker VX
Project::::::ตำนานพระยาพิชัยดาบหัก::::: (ออกแบบเนื้อเรื่อง ช่วยบท)
Engine ที่ชอบ: RPG Maker VX
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: เพื่อนมันเอามาเล่นให้ดูเลย แอบเกมชกมันเล่นเลย อิอิ
เกมที่ชอบ: Assasin Creed Series , Rance VII , CivilizationV , Mount&Blade Warband สุวรรณภูมิ , DayZ
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: Revenant Gods, Treasure of dragoon , Eternal Dawn
ชอบเกมแนวไหน: RPG , RTS , FPS , Turn based , ทุกแนวที่เล่นแล้วคิดว่าสนุก =w=
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: ขอบคุณมากเว็บสวยดีครับ
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: ไม่ได้เก่าสร้างเกมแต่งชอบประวัติศาสตร์ไทยมีอะไรถามได้ครับ ตอบได้ก็ตอบ ไม่ได้ก็ผมไม่รู้ครับ
This post was last modified: 12-24-2012, 12:46 PM by RanceXII.

[Image: historicmakersignature.png]