diigi_monochrome   01-07-2013, 01:57 PM
Username: diigi_monochrome
ชื่อเล่น: ดี ค่ะ
เป็นสมาชิกกลุ่มมาแล้วกี่ปี: มาใหม่ค่ะ ;w;
Engine game: กำลังศึกษาอยู่ค่ะว่าจะใช้โปรแกรมอะไร
Project: ไม่มีค่ะ ;w;
Engine ที่ชอบ: -
รู้จักการสร้างเกมได้อย่างไร: จากเพื่อนๆพี่ๆหลายๆท่าน
เกมที่ชอบ: Shadow of Colossus ในขณะนี้ก็ Elsword และก็ RO2
เกมที่สมาชิกสร้างที่ชอบ: ยังไม่มีค่ะ เพราะยัไม่ได้เล่นของท่านใดเลยค่ะ TTwTT
ชอบเกมแนวไหน: RPG, Action, Shooting บลาๆ
สิ่งที่อยากบอกกับ irpg: ฝากตัวด้วยนะคะ
เรื่องที่อยากบอกกับทุกคน: ฝากตัวด้วยนะคะ