dokibaku   07-02-2019, 06:12 PM
(07-02-2019, 04:25 PM)acet Wrote: เล่นจบละครับ ความยาก Normal เนื้อเรื่องเถื่อนและ 18+ ดีจริงๆเลย
ตอนด่านสามคนเยอะมาก เลือกใช้ไม่ถูกเลยทีเดียว 
แต่เอาเข้าจริงผมใช้เจฟคนเดียวจนเวล 20 (จนไม่ได้ exp จากศัตรู)
เอาเจฟเข้าไปเปิดแล้วจบเทิร์น ศัตรูมันจะเข้ามารุมเจฟและตายไปเอง 555+

ส่วนบัคผมก็ยังเจออยู่นะ มันจะเกิดขึ้นเวลาเทรดไอเทม ไม่ว่าของชิ้นไหน ไม่ว่าจากใครไปใคร เกิดหมด
ผมเลยต้องเล่นโดยการห้ามเทรดไอเทมถึงจะเล่นจบมาได้ครับ

สรุปโดยรวมก็ดีครับ คือเกมนี้กล้าเล่นเนื้อหาที่เกมอื่นไม่กล้าเล่น ทำให้มันดูแปลกแหวกแนวดีครับ

ท่าทางตัวละครจะเก่งเกินไปแฮะ สงสัยต้องปรับๆหน่อย(เจฟมันมีสกิล EXP ขึ้นไวสองเท่า มันเลยเก่งไวมากๆ ตามฉายาดาวหางสีแดง)

คนอื่นที่โหลดไปเล่นรบกวนมาบอกกันหน่อยนะครับว่าเจอบัคเทรดรึเปล่า เพราะผมโหลดไฟล์มาแตกเล่นแล้วไม่เจอจริงๆ

[Image: 14RmtA1]