AgentMolder   03-27-2013, 11:45 PM
ขอโทษทุกๆท่านนะครับที่ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ เพราะว่าผมเข้ากระทู้จากหน้า irpg.in.th ไม่ได้ครับ (ใช้ firefox) ไม่รู้ทำไมเข้าไม่ได้ เลยนึกว่าเวบเจ๊ง วันนี้ลองเข้าทาง google เลยครับ ก็เข้าได้ เห็นคำถามล่าสุดเมื่ออาทิตย์ก่อน ไม่ได้ตอบหลายท่านเลย ขอโทษมากๆๆๆๆๆเลยครับ

ตอนนี้รู้วิธีแล้ว เข้าทาง google นี่แหล่ะครับ และ bookmark ไว้ ใครมีอะไรถามได้นะครับ ตอนนี้เกมส์ผมทำถึง Patch 2.4 แล้วนะครับ เดี๋ยวจะเอามาลงให้ ใครที่ยังเล่นไม่จบ หรือยังไม่ได้โหลด จะได้โหลด patch ใหม่เลยครับ

เชิญชวนเล่นเกมส์ RPG Classic
The Gate : The remnant Memory
รับลอง สนุก!!! จนหยุดไม่ด้ายยย