AgentMolder   04-11-2013, 09:15 AM
(04-10-2013, 04:31 PM)NingSama Wrote: (นอกเรื่อง) ใข้โครงตัวละครแบบคุณได้มั้ยอ้ะ แต่รวมถึง Character ด้วย

โครงตัวละครยังไงครับ หมายถึง battler หรือเปล่าครับ จริงๆแบบที่คุณวาดเองก็สวยแล้วนะ ตัวใหญ่ดีด้วย ส่วนพวก charactor ที่ผมมีนี่ก็หาเอาตาม google เลยครับ ตัวไหนมีไม่ครบก็ dot เอาครับ แต่ถ้าอยากได้ตัวไหนที่เกมส์ผมมีลองสอบถามมาได้ครับ ผมยินดี (เพราะมันก็ไม่ใช่ของผมอยู่แล้ว)

เชิญชวนเล่นเกมส์ RPG Classic
The Gate : The remnant Memory
รับลอง สนุก!!! จนหยุดไม่ด้ายยย