AgentMolder   07-28-2012, 11:01 AM
(07-28-2012, 10:20 AM)Neoz Kaho Wrote: ยังเล่นไม่จบ แต่จะมาบอกว่าปริศนาบางอย่างในเกมนี่ชวนน่าหงุดหงิดไปนิดนึง ตอนหากระถางดอกไม้นี่ ถ้าเข้าใจผิด วิ่งหารอบเมืองเลย แล้วก็สมดุลเกมไม่ค่อยดี ศัตรูตัวที่อ่อนก็จะอ่อนมากๆ แต่บอสยิง Firebolt ทีเดียวตาย...ต้องฟาร์มเลเวลถึงจะรอดได้(เยอะพอสมควร) อยากให้ปรับปรุงตรงส่วนนี้ด้วยครับ

มีแค่ช่วงแรกนี่แหล่ะครับ จริงๆผมลดความยากลงมากแล้วนะครับ แต่ก่อนนี่ยากกว่านี้ ต้องเดินเก็บเลเวลกันขี้แตก แต่ตอนนี้ง่ายขึ้นมากเลยครับ หลังจากผ่านตรงนี้ไปก็ไม่ต้องฟาร์มเลเวลแล้ว ยิงยาวได้เลย