deadpoet   08-15-2012, 11:11 AM
มีบางส่วนถ้าแก้ไขได้อยากให้ช่วยแก้ไขครับ

1. เสียง ดังมากกกกก ต้องลด master volume ในเครื่องเอาอย่างเดียวน่าจะมี config ไว้สำหรับปรับครับ
2. มีบัก(ไม่แปลกอ่ะนะ) ค้างเกมปิดตัวไปเลยเล่นแล้วแอบเซ็ง เพราะมักจะเป็นตอนอยู่ในดันเจี้ยน
3. ตอน world map ไม่รู้เป็นเฉพาะผมรึเปล่า แต่ค่อนข้างกระตุกครับ ยิ่งถ้าเปิดอย่างอื่นด้วยจะเดินลำบากมั่ก

นอกนั้นโดยรวมเล่นแล้วสนุกดีครับ ตอนนี้พึ่งหาทางเปิดเหมืองเจอ(หานานมาก เดินออกนอกหมู่บ้านโดนป.ปลาตบร่วงไปเป็น10ที)