AgentMolder   08-20-2012, 08:49 PM
เดี๋ยวเชคดูให้ครับ ที่เหมืองนี้ event เยอะมากๆ ทำให้มัาตีกันมั๊งครับ แต่ก็มักจะเกิดจาก win7 นะครับ winXP ผมเล่นเป็นสิบรอบไม่เกิดเลย ในเหมืองนี่บั๊กเยอะมาก ผมเองก็ไม่รู้เหมอนกัน เชคดูกี่ที ก็แค่ event movecharacter ธรรมดาเลยครับไม่มีอะไรแปลกเลย เหยียบรถราง เปลี่ยนรูปเป็นคนในรถราง แล้ววิ่งขึ้นลงทิศทางตามรางแค่นั้นเองอ่ะ

ถ้าไม่ผ่านจริงๆลองส่งเซฟมาครับ ผมจะแก้ำขให้ครับ

ขอบคุณคุณเฮงมาม่าด้ฝยนะครับสำหรับบัคแมพที่อุตส่าเดินหาจนเจอ ^^
This post was last modified: 08-20-2012, 08:55 PM by AgentMolder.