AgentMolder   08-21-2012, 03:19 PM
(08-21-2012, 02:32 PM)angjeraka Wrote: เอ่อ.. คือว่าผมโหลดแพทช์ 1.3 มาแล้ว ไปผ่านรางรถในเหมืองอะครับ
มันยังเป็นเหมือนเดิมเลยอะครับ เด้งกลับมากลางราง ไปต่อไม่ได้
ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอะไรไหมครับ ลองดูรูป ตรงจุดที่ติดราง นะครับ
เข้าใจละครับ ของท่าน event ได้ trigger ไปแล้วอ่ะครับ ถึงแม้จะโหลดตัวใหม่ แต่ event เก่ามันเปิดไปแล้ว ทำให้พอวิ่งมาก็เป็นเหมือนเดิม (สังเกตุไหมว่า patch ใหม่นี้ผมจะไม่ทำทางลงตรงนั้นแล้ว เพราะมันจะย้อนกลับไม่ได้ )ข้อแนะนำคือถ้าไม่เล่นใหม่ จากเซฟก่อนหน้านี้ไปเลย ก็ส่งเซฟปัจจุบันมาผมจะแก้ให้ครับ

ส่งไฟล์เซฟมาทาง [email protected] เลยครับ

ตอนนี้ Link Load เสียนะคร้าบบบ เดี๋ยวเย็นๆแก้ให้ครับ ตอนนี้อยู่ที่ทำงานทำอะไรไม่ได้แหล่วว
This post was last modified: 08-21-2012, 03:32 PM by AgentMolder.