AgentMolder   08-21-2012, 07:36 PM
ต้องขออภัยเพื่อๆทุกคนนะครับ ที่ผมอัพแพทช์ อัพเกมส์บ่อยมาก บางคนเพิ่งโหลด ก็ต้องโหลดแพทช์ใหม่แล้ว แถมบัคก็มีเรื่อยๆ

เพราะว่าผมทำเกมส์คนเดียวทั้งหมดเลยครับ บางทีบัคต่างๆผม test แล้วก็ไม่เจอ แต่พอคนเล่นมากขึ้น ก็จะเจอมากขึ้น ผมเลยต้องตามแก้ บางครั้งคิดว่าแก้ดีแล้วก็ยังหลุด

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่กด Like และโหลดเกมส์ไปเล่นนะครับ ตอนนี้ยอดโหลด 300 กว่าแล้ว ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ ขณะนี้กำลังแก้ไขบัคให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น อีกสักพักจะอัพโหลดให้นะครับ

(08-21-2012, 07:13 PM)killswitch Wrote: ผมไปติดอยู่ตรงภูติลมอะครับที่ให้ ดันเสา 3ต้นผมไม่รู้จะดันไปทางไหน เดินดันไปดันมาเดินไปเดินมา 2-3ชั่วโมงแล้วช่วยผมที
ให้ดันเสาทั้งสามไปปิดอุโมงค์ลมตรงกลางครับ ^^

ยังไงก็ลอง post รูปให้ดูหน่อยครับ
This post was last modified: 08-21-2012, 07:38 PM by AgentMolder.