AgentMolder   08-25-2012, 01:28 PM
(08-25-2012, 12:31 PM)killswitch Wrote: ตอนนี้ติดอยู่ที่เมืองหิมะครับหาทางขึ้นไม่เจอเดินมาหลายช่วงโมงแล้วครับช่วยใบ้หรือบอกผมที
จริงๆไม่ยากนะครับ ^^ ผมบอกทางให้แบบไม่ไปเก็บไอเทมเลยนะครับ
- เข้าแมพมา ให้เดินตรงขึ้นไป เข้าถ้ำ แล้วเดินขึ้นไปออกด้านบน ออกจากถ้ำไปทางซ้ายข้ามสะพานไป จะเห็นถ้ำ(ต้นไม้บังอยู่) เข้าไปในถ้ำ เดินไปออกด้านบนสุด ออกจากถ้ำ เดินขึ้นบันไดไปสองชั้นจะเจอสะพานทางขวามือ ให้เดินข้ามสะพาน แล้วขึ้นบันไดไปสองชั้น จะเห็นตอไม้ขวางทางลำธาร ให้เดินไปที่พอไม้จะกระโดดข้ามไปได้ ไปทางขวาต่อตามทาง ลงบันได แล้วอ้อมขึ้นบันไดทางขวา ก็จะไปโผล่ด้านบนแล้วครับ