AgentMolder   08-27-2012, 10:38 AM
(08-27-2012, 09:50 AM)hengmana Wrote: Patchใหม่ บัคป่าใบไม้ร่วง ก็ยังไปได้อยู่ดี

ปล. ;w; ว่าแต่ วางจดหมายแบบนั้น(ถ้ำน้ำตกกับในบ้าน)โดยไม่กล่าวถึง มันจะหาเจอเหรอ
กว่าดำเนินเรื่องต่อเดินหาซะทั่วนึกว่าไปต่อไม่ได้แล้วนะ

คุณเฮงนี่ช่างเดินจริงๆ -__-" ผมกลับไปเชคใหม่หาตั้งนานกว่าจะเจอ ผมละไว้ละกัน ถ้าไม่ซนจริงก็หาไม่เจอ เพิ่งอัพแพทช์ไปเอง ส่วนจดหมาย ก็ต้องสังเกตุเอาครับ อิอิ มีคนเล่นผ่านไปหลายแล้วอ่ะ ก็ไม่ได้ว่าอะไร (สงัสยคงหาเป็น ชม.เหมือนกัน 55)

(08-27-2012, 09:14 AM)angjeraka Wrote: อยากให้แก้การเจอมอนสเตอร์ในน้ำตอนร่องเรืออะครับท่าน พอเจอมอนสเตอร์แล้ว พอจบการต่อสู้ก็เจอใหม่รัวๆ โดยที่ไม่สามารถขยับได้ จบฉากสู้ปุ๊บเจอใหม่ปั๊บ ย้ำๆ 5-6 ทีอะครับ ขอบคุณครับ

มอนสเตอร์ในน้ำจะเป็นแบบเดินเข้าหาฮีโร่ คือมันจะสุ่มเดินมาหาเรา แต่ความเร็วช้าๆ ถ้าเราอยู่นิ่งๆนานๆ มันจะเดินมารุม ทำให้สู้ถี่อ่ะครับ แต่ถ้าไม่ทำให้เดินเข้าหาฮีโน่เลย เนื่องจากทะเลมันกว้างมากกก อาจเดินไม่เจอศัตรูเลยก็ได้ครับ เลยต้องมีทั้งแบบแรนด้อม และแบบเดินเข้าหาฮีโร่ปนๆกันไป เดี๋ยวจะลองปรับดูนะครับ
This post was last modified: 08-27-2012, 10:45 AM by AgentMolder.