angjeraka   08-27-2012, 05:15 PM
อ่า ท่านครับ ขอนิ๊ดนึงครับ
พอดีผมเป็นคนมือบอนอะครับ ถ้าเวลาเราอยู่บนเรือบิน แล้วพอจะจอดลงเรือบินมันจะถามว่าจอดไหม เมื่อเรากดจอดบนพื้นเสด ตอนจังหวะภาพกำลังจะมึดลง ถ้าเราขยับตัวไปทางไหน ตัวเราจะไปลงจุดนั้นก่อนจอมึด บางทีจะไปติดภูกเขา ทำให้เดินไม่ได้ ต้องโหลดเซฟใหม่..
บัคเล็กๆน้อยๆ เผื่อคนอื่นซนเหมือนผมนะครับ ว่างๆท่านก็ลองเช็คดูก็ได้นะครับ 555+