AgentMolder   08-28-2012, 09:56 AM
(08-28-2012, 08:37 AM)angjeraka Wrote: โทษทีท่าน พอดี สำรวจถี่ไปหน่อย มันเลยเจออะไรเล็กๆน้อยๆ อยู่เรื่อยๆ(เรื่องของเรื่องจะหารหัสเปิดประตูเกาะนักรบหอกกลางทะเลกับกุญแจเปิดหีบทะเลผี)
ถ้าเจออะไรหนักๆ ค่อยว่ากันนะ อิอิ

ดีแล้วครับ เพราะผมเองคงเทสได้ไหมหมดทุกจุด

ส่วนรหัสเกาะนักรบ ถ้าท่านไปคุยกับนักรบหอกที่บอกรหัส 2 ตัวหลังอะไรนั่น ไม่ต้องไปหาแล้วนะครับ มันเป็นบัค NPC ที่ผมลืมเอาออกครับ แฮะๆ (ผมเอา NPC ตัวนี้ออกไปใน patch ล่าสุดแล้วครับ) เกาะนักรบหอก เปิดประตูได้สองครั้ง หากท่านได้ท่าประสานครบสองครั้งแล้วก็จบครับไม่มีอะไรอีกแล้ว

ส่วนกุญแจเปิดหีบ ต้องให้คนอื่นมาเปิดจ้า ส่วนจะให้คนไหนจะมาเปิด ก็ลองเดาๆดูนะครับ^^
This post was last modified: 08-28-2012, 09:56 AM by AgentMolder.