[email protected]   08-31-2012, 01:45 PM
สวัสดีครับ สมัครสมาชิกเพื่อเข้ามาถามโดยเฉพาะครับ

คือผมติดอยู่ที่ภูเขาไฟน่ะครับ

ตอนที่กระโดดลงมาแล้วต้องสับสวิทซ์ระเบิดหินน่ะ พอสับสวิทซ์ตัวนึงแล้วภาพจะตัดไปที่หินที่ระเบิดน่ะ ตอนเล่น V1.61 กว่าภาพจะตัดมาที่ตัวเราจะเป็นจอดำพักใหญ่เลยน่ะครับ เป็นทั้ง 4 ครั้งที่ระเบิดหินเลย แต่ก็กระโดดลงไปต่อได้ แล้วก็เลิกเล่นไปโดยไม่ได้เซฟ พอดีง่วงก่อน

พอกลับมาเล่นใหม่ ลง V1.7 ก่อนแล้วเล่น ปรากฏว่าเวลาสับสวิทซ์ ภาพตัดไปที่หินที่ระเบิด แล้วเป็นจอดำค้างเลยครับ แถบบนยังขึ้นชื่อสถานที่อยู่ แต่ที่เหลือดำสนิทเลยครับ