angjeraka   09-13-2012, 04:39 PM
เล่นจบแล้วท่านแบบเกือบสมบูรณ์(หาคำสั่งเพิ่มเกจท่าไม้ตายขั้น4ไม่เจอ) ท่านครับ ผมอยากให้มีอะไรพิเศษๆ ถ้าฆ่าแลตลาสที่เหลือupgrade ได้ น่าจะมีอะไรดีๆ อาจจะฉากจบอีกแบบไรงี้อะครับ ผมอุตส่ามาฆ่าตั้ง 3 เที่ยว กว่าจะชนะ
โดยรวม เกมส์สนุกครับแต่ภาพบางอย่างกระตุกๆ อยากให้มีภาค2ต่อ ยังไงจะติดตามนะครับ ขอบคุณที่ทำเกมส์ดีๆให้เล่นครับ ชอบๆ ^^