AgentMolder   10-24-2012, 02:48 PM
โอ้วท่านเฮงเล่นจบแล้ว ก็ยังอุตส่าเจอบั๊กเพิ่ม -_-" แต่ส่วนใหญ่เป็นบั๊กจากความซนของท่าน เล็กๆน้อยๆ เดี๋ยวจะแก้ใหญ่ทีเดียวอีกสักพัก

ส่วน monster84 มันแก้ด้วย patch ไม่ได้ครับ ต้องโหลดตัวเกมส์เต็มเลย (หรือไม่ก็ต้อง copy ภาพไปใส่ไว้ที่ Graphic/monster อ่ะ) จริงๆเอาภาพหมาแมวอะไรมาใส่ แล้ว rename ให้เหมือนก็ได้แล้วครับ แฮะๆ

ส่วนเรื่องตอนจบ แฮะๆ แบบนั้นแหล่ะครับ จริงๆไม่มีตอนจบพอเศษอะไรด้วย เป็นแบบ 3 ปีต่อมาเลย แต่มีคนแนะใน FB ว่าน่าจะมีฉากจบพิเศษหากชนะบอสโคตรโหด ก็เลยตัดเอาส่วน 3 ปีต่อมามาเป็นฉากพิเศษอ่ะครับ ให้รู้ว่าเซท.....(สปอยล์) อ่ะครับ
This post was last modified: 10-24-2012, 02:50 PM by AgentMolder.

เชิญชวนเล่นเกมส์ RPG Classic
The Gate : The remnant Memory
รับลอง สนุก!!! จนหยุดไม่ด้ายยย