FreeLife   11-30-2012, 12:57 AM
สวัสดีคับ ผม ชาย คับ
อยากจะถามสัก 2 ข้ออะครับ
พอดีผมเควสจนถึงหาอาวุธในตำนานแล้วแต่ยังหาไม่เจออีกสองชิ้นอะครับ
1.ไม้เท้า อะครับ ผมเข้าไปในป่าอสรพิษแล้ว พอไปถึงหลุมศพแต่ไม่เห็นเกิดอะไรขึ้นเลย เข้าไปไม่ไ้ด้อะครับ
2.หอก ผมจำไม่ได้ว่าเกาะมันอยู่ตรงไหนอะครับ วิ่งมาหลายรอบแล้วแต่จำไม่ได้
ส่วนดาบอยู่ในประภาคารใช่ไหมคับ
ผมยังไม่ได้เข้าไปในประภาคารอะครับ ไม่รู้ต้องเข้าไปก่อนหรือป่าวถึงทำได้
ส่วนเครื่องรางนี้ตีติดยากแท้ ตีตั้งนานได้ ลูกแก้วไฟ S มาลูกเดียว -.-
ขอความกรุณาด้วยนะครับ