Manghero   12-07-2012, 11:07 PM
มีปัญหาตรงเมืองน้ำแข็งอ่ะครับ
คือผมเดินเรือมาถึงเกาะหิมะแล้วไม่รู้ทางไปต่อแล้ว พอคุยกับกราโทร(ชื่อนี้รึปล่าว)ที่เป็นความทรงจำแล้ว
ก็ไม่รู้ต้องทำอะไรต่อแล้วครับ เดินไปคุยกับทหารที่กั้นทางด้านบนเมืองก็ไม่ให้ผ่านซะที
เลยออกมาขึ้นเรือออ้อมมาดู ก็เจอ ท่านอูล อะไรนี่แหละครับ สู้จนแพ้มัน (คงจะบังคับให้แพ้สินะครับ) พอสู้เสร็จก็เป็นแบบนี้

[Image: ddxxperror.png]

บอกทีครับว่าจำเป็นต้องผ่านทางนี้รึปล่าว ถ้าไม่จำเป็นต้องผ่านก็โอเคครับจะได้เล่นไปทางอื่นต่อแทน
This post was last modified: 12-07-2012, 11:12 PM by Manghero.