Mary   07-03-2014, 08:01 PM
นั่งออกเเบบตัวละครสำหรับภาคต่อของเดสทินีไปพลางๆในระหว่างที่คิดบทตัวรีเมคของเดสทีนี่ไม่ออกนะคะผลก็เป็นเเบบที่เห็น
[Image: 6nhLj8.jpg]
เริ่มด้วยคนเเรกก็ไม่ใช่ใครนอกจากหนูเลวาที่ในภาคนี้จะมารับบทเป็นนางเอกโดยเนื้อเรื่องจะเล่าในมุมมองของเธอค่ะ
[Image: NO6JAR.jpg]
คนต่อมานางเอก(จริงดิ?)ของภาคเดสทินี่ เเอนที่ภาคนี้จะมารับบทเป็นนางรองเเละพี่รหัสของเลวาเสื้อผ้าจะดูอลังการกว่าเลวาหน่อยเพื่อให้สมกับความเป็นลูกคุณหนู
[Image: jOivNt.jpg]
ส่วนคนนี้หนูรีน น้องสาวของครอสเสื้อผ้าจะดูเรียบง่ายที่สุดคือเป็นเครื่องเเบบที่เรียบๆไม่มีการตกเเต่งเพิ่มเติมตามนิสัยเรียบง่ายของเจ้าตัว
[Image: 2YzahD.jpg]
ส่วนคนนี้ใคร?ทุกท่านเคยเจอเธอในเดสทินี่ไปเเล้วค่ะ เมย์นั้นเองพอดีมีความคิดอยากจะเเก้หน้าเจ้าตัวให้ดูเป็นผู้ใหญ่ขึ้นหน่อยเลยเป็นเเบบนี้พร้อมกับอยากเรียกเรทติ้งเลยเสริมเครื่องประดับโมเอะ"เเว่นตา"ไปด้วยซะเลยทำหน้าเหยาหมิง
[Image: nO27fA.jpg]
ต่อไปก็คือ โฟลลี่เป็นตัวละครที่ยังไม่มีบทในภาคเดสทินี่เเต่ในภาคต่อไปก็จะได้เห็นบทของเธอเเน่นอนค่ะ
[Image: VU6eoY.jpg]
คนต่อมา...รู้สึกคุ้นๆกับทรงผมบ้างไหมเอย? หรือว่าลืมเธอกันไปหมดเเล้ว? เธอคนนี้คือมีนค่ะนางเอกที่โดนจับโยนออกจากตำเเหน่งกลางอากาศ(เพราะจืดจางเกิน+เขียนเนื้อเรื่องใหม่)ในดีไซน์นี้เธอจะรับบทเป็นผู้คุมกฎเเห่งเอลเวนไฮม์ ดินเเดนเเห่งเหล่าเอลฟ์ อายุ+ขนาดหน้าอกเองก็โดนอัพเลเวลอย่างที่เห็นทำหน้าเหยาหมิง
[Image: zsKpG4.jpg]
คนสุดท้ายสาวน้อยปริศนาเธอคือใครไปตามกันในภาคต่อกันได้นะคะ
เเถมท้ายกับโลโก้ของภาคต่อเผื่อคนยังไม่เคยเห็นขอบคุณท่านนีออส ท่านลูเเละท่านอื่นๆที่ช่วยเเนะนำการทำให้มากๆค่ะ
[Image: bE68v9.jpg]
ว่าเเล้วก็ขอตัวกลิ้งไปทำเดสทินี่ตัวรีเมคก่อนนะคะวันนี้สวัสดีค่ะแมวน้ำขาว

[Image: 150530082811.jpg]