Thread Rating:
  • 5 Vote(s) - 4.6 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตอนนี้กำลังทำงานอะไรกับโปรเจกต์ของเราอยู่?
ขออัพเดตบ้างนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้าบอร์ดเท่าไร

[Image: whatstylecopy.png]
โรบอท3 ตอนนี้กำลังเริ่มทำภารกิจที่6 ซึ่งเป็นช่วงจะครึ่งเกมแล้วครับ เลยจะให้สาวๆเปลี่ยนลุคนิดหน่อย
คนนึงเปลี่ยนทรงผม อีกคนเปลี่ยนชุดเลย

[Image: mock-up.png]
ทดสอบทำเกมยิงแบบ3d เป็นตัวทดสอบนะครับ เพราะลักษณะแมพทำให้สวยไม่ได้เหมือนตอนเป็นแบบ2d บางส่วนนี่ mock up
เอานะครับ แต่ถ้าทำจริงคงจะเป็นแนวๆนี้น่ะครับ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
[-] The following 7 users say Thank You to arkman for this post:
  • dreamknight, jin, [IRPG] Kuntana, LuZi, motley, Nayru, Nivas

Messages In This Thread
RE: ตอนนี้กำลังทำงานอะไรกับโปรเจกต์ของเราอยู่? - by arkman - 10-07-2014, 07:08 PM

Forum Jump: