Thread Rating:
  • 5 Vote(s) - 4.6 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตอนนี้กำลังทำงานอะไรกับโปรเจกต์ของเราอยู่?
ซุ่มดอทตัวละครไว้ใช้ใน Blood Moon เวอร์ชั่น 2015 ครับ (รีบูตกันสนุกเลยทีเดีย)

[Image: yDnoihc.png]

ไม่มีแล้วครับกับระบบและเนื้อเรื่องแบบเมกามิเท็นเซย์ 5555
ไม่สู้ เน้นวิ่ง เพิ่มความเป็นเซอร์ไววัล เฮอเร่อ มาอีกนิด แต่ก็ยังปนแฟนตาซีมาหน่อย Orz
ช่วงๆเดือนหน้าจะปล่อยเทรลเลอร์กับรายละเอียดแล้วครับ

อนึ่ง นี่ผมติดโผในรายชื่อนักดองเกมรึยังครับ 5555
[Image: 75a1cdb1b7.jpg]
Show ContentSpoiler:
[-] The following 9 users say Thank You to Nivas for this post:
  • arkman, jin, [IRPG] Kuntana, LuZi, motley, Muge9thD, Nayru, slost, นิราจ

Messages In This Thread
RE: ตอนนี้กำลังทำงานอะไรกับโปรเจกต์ของเราอยู่? - by Nivas - 02-13-2015, 08:06 PM

Forum Jump: