Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMVX Ace [Full Game] Chalot : Story In The Hospital
ลองตัวนี้ดูครับว่าหายไหม (ความจริงถ้าเป็นไวรัสร้ายแรง Security ของ Win 7 มันจะไม่ให้เปิดนะครับ แต่ในส่วนของตัวสแกนไวรัส รุ่นไหนก็ตามอันนี้ผมไม่รู้ เพราะส่วนมากมันจะมองเป็นไวรัสซะหมด ถ้าเสี่ยงเกินไปก็รอตัวเต็มก้ได้ครับ หรือวิธีการก็คือปิดตัวสแกนไวรัสไป (คล้ายเกมเถื่อนเลยแหะ - -.) เพราะเครื่องคอมทั้งบ้าน 4 เครื่องลงแล้วไม่มีปัญหาอะไร รวมคอมที่บ้านเพื่อนที่ช่วยกันทำงานอีก 3 คน รวม 7 เครื่อง คอมเฟริมว่าไม่มีปัญหา แต่ถ้าเสี่ยงกลัวอันตราย ก็ไม่ต้องโหลดไปก็ได้ครับ ขอขอบคุณที่ติดตาม และให้กำลังใจกันมาตลอด )

http://www.mediafire.com/?aawtd9w114e0j1m

เพราะไฟล์เกมหลักที่มันฟ้องว่าเป็นไวรัส มันเป็นตัวสำคัญของเกมทั้งนั้น ถ้ามันสแกนเท่ากับว่ามันลบทิ้งไป ไม่สามารถแก้ไขได้ อีกทั้งไวรัสที่ว่าไม่มีอันตรายต่อเครื่อง (คล้ายๆสแปม หรือ เวิม) วึ่งมันแค่ฟ้องขึ้นมา แต่ถ้าใครไม่อยากเสี่ยง ก้ไม่ต้องโหลดไปครับ เพราะผมเอา เครื่องคอม 7 ตัวมันรับประกันแล้ว

Messages In This Thread
RE: CHALOT - Story in the hospital [DEMO - Complete Download !!] - by CulsInSub - 10-16-2012, 10:03 AM

Forum Jump: