Shinryu   04-09-2013, 04:10 PM
Quote:บอสใหญ่โหดขนาดทำให้คนทำเกมนี้แพ้ได้เลยเหรอเนี่ย (เกมผมผมก็เจอ ทั้งที่เป็นคนทำ)
แสดงว่าที่ผ่านมาจนเกมเสร็จนี่ ใช้ฉากกับตัวละครแบบชั่วคราวเหรอครับ
เกมตายตัวเองก็ไม่แปลกนะ ผมก็เล่นตายเกมตัวเองออกจะบ่อย
ดาราเก่าบอร์ทเรายังเคยตายตั้งแต่มอนตัวแรกโชว์ในมิตติ้งเลย (ส่วนผมติดบั๊กโชว์ 55+)

ปล.ท่าฟันรัวๆเกมนี้ดูมีแต่ท่าเดิมๆเปล่าครับ เห็นมีแต่ ฟัน ซ้าย(ตูม)-ขวา(ตูม) น่าจะมีกระโดดฟัน/ฟันรัวๆแบบไม่เดิน อะไรทำนองนี้มั่ง

[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler: