Shinryu   07-10-2013, 09:02 PM
Quote:- สกิลซัพพอร์ทของอิริส "Random Medic" สามารถใช้ในเมนูได้! (อ้าว! เวร! SP 0 งานนี้ฮีลกันฟรีเลยสิ!)
ชิ อุตสาห์เงียบ ไม่บอกแล้วนะ ดันเจอเองอีก/chan

Quote:แมพโล่งไป+เหลี่ยม : จะลองไปแก้ๆ + แต่งอะไรเพิ่มเติมดูครับ แต่คงทำอะไรได้ไม่มากเพราะผมไม่ค่อยเก่งเรื่องแมพ ดีไม่ดีปล่อยบั๊กเดินทะลุหลุดมาอีก
แม็บเมืองสวยแล้วครับ เหลียมๆไม่แปลก แต่แม็บป่าเหลียมมากๆ

เหมือนอย่างที่เห็ดบอกกระตุกเฉพาะฉากแม็บ แบทเทิ้ลลื่นดี
ไม่รู้เป็นเพราะอิเวนท์ส่วนที่เปิดพาทิชั่นตลอดเวลา ได้ใช้สำสั่งรอเวลาเปล่าครับ
หรือถ้าไม่เกียวลองให้โชว์พาติเคิลเฉพาะโหมดวิ่งดูน่าจะไวขึ้น(มั้ง)

[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler: