pomlove   08-18-2013, 08:55 AM
(08-18-2013, 12:28 AM)anime13master Wrote:
(08-17-2013, 06:40 PM)pomlove Wrote: เฮ้ออนั่งเล่นมาหลายรอบเเล้วสู้อุลลิก้าลิลลี่เเบบป้า มะได้เลยครับบ ตอนเพิ่มพลังตีไม่ติดเลยเเถมมันทำพวกเรา 3 รอบก้อตายเเล้วน่ะงับเเงๆๆๆ กล่องก้อเปิดไม่ได้เหมือนตอน Demo เเล้วด้วย เเล้วด้วย T_T

รหัสเปิดกล่องจะได้ตอนจบเกม แต่ขอหลังไมค์ได้ครับ หะหะ

วิธีสู้กับอุลริก้าร่างป้าไม่ยากครับ แต่ต้องเวลมานิดหน่อยแล้วก็ใส่ไททันไว้ในทีมด้วยเพื่อเป็นตัวล่อเป้าครับ(เพราะปังน๊อคอยู่ ตัวละครอื่นก็ตัวบางกันทั้งนั้น มีแต่ไททันที่ถึก+เป็นตัวล่อชั้นดี) ยิ่งถ้าฝึกท่าจนมีท่าไม้ตายมาซักคนนึงยิ่งกินบอมบ์เลยล่ะครับ ลงไม้ตายตอน Burst Mode ทีนึงก็หลายดาเมจแล้วครับ

ขอบคุณครับเล่นผ่านเเล้วเเต่ว่าอยากได้รหัส เปิดกล่องนะเนี่ยอิๆ Derp

[Image: SOHucL]