Waterfallsist   08-22-2013, 04:53 PM
เล่นจบแล้วครับผม เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับฉากจบทำให้รู้สึกอยากเล่นภาคต่อไปจริงๆ
พูดถึงการต่อสู้กับมอนกำลังดีครับ พวกบอสถ้าไม่นับบอสลับที่มาเป็นคู่(เห็นท่านบอกมีสองที่แต่ผมหาอีกที่ไม่เจอ)
กับบอสหอคอยทดสอบรอบสุดท้ายก็ไม่ยากเท่าไร ไอเทมพวกยานี่ผมแทบไม่ได้ใช้เลยนอกจากตอนเจอบอส
ไม่ก็ติดพิษ แล้วก็สกิลพิเศษที่ได้จากจัมเปอสุดเกรียน เรื่องสกิลก็มีให้เลือกใช้หลากหลายผมชอบตรงนี้ครับ
แต่สาย prana หลังๆแทบไม่ได้ใช้เท่าไรเพราพเกจ prana ต่ำทุกธาตุเลย จะใช้หินเพื่ม prana ก็ค่อนข้างแพงด้วย
เลยรู้สึกว่าไม่คุ้มเท่าไร
Edit ลืมพูดเรื่องปริศนาที่ทำออกมาได้ดีไม่ยากจนแก้ไม่ได้(สำหรับผมนะ)

สรุป เป็นเกมที่เล่นเพลินมาก เนื้อเรื่องน่าติดตาม สกิลให้เลือกใช้หลากหลาย บอสลับโหดสะใจมาก(ย้ำ)
ถ้าภาคต่อออกเมื่อไรผมเล่นแน่นอนครับ

ปล. เขียนยาวมากไปหน่อยและทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัวของผม ผิดพลาดประการใดก็
ขออภัยด้วยครับ

ถามนิดหน่อยครับ
Show ContentSpoiler:
This post was last modified: 08-22-2013, 04:56 PM by Waterfallsist.

[Image: Signature-Eric.png]