anime13master   09-02-2013, 12:02 PM
โอ้ว 30 ชม.เลยเหรอเนี่ย อามรณ์เหมือนตอนผมเล่น Magna Carta เลย จบราวๆ 30ชม.กว่าๆเหมือนกัน

สกิลร่ายที่ร่ายช้านี่จริงๆใช้ค่าอื่นช่วยลดระยะเวลาร่ายได้ครับ แต่ภาคนี้ผมไม่ได้ทำไว้ ไว้ภาคต่อไปผมจะปรับตรงนี้ด้วยครับ ต้องขอบคุณมากที่แนะนำครับ

สมดุลเรื่องสกิลธาตุนี่พูดกันยากครับ คงต้องลองปรับอีกในภาคต่อไป(เพราะสกิลธาตุมันแรงเลยต้องพยายามจำกัดมันไว้หน่อย)

ต้องขอขอบคุณมากที่ติดตามเล่นจนจบนะครับ ^ ^

Show ContentSpoiler: