anime13master   09-30-2013, 01:08 AM
ขออภัยอย่างสูงครับ เผอิญผมเอาแบบที่ตัวเองคิดว่าสวยแล้ว เลยมองข้ามจุดนี้ไป = ="

จริงๆจะให้แก้ก็ได้นะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าแก้ยังไงถึงจะถูกใจท่านน่ะครับ เพราะบอกตามตรงว่าผมไม่ใช่สายกราฟฟิกซะด้วย

ถ้าเป็นไปได้ช่วยทำไฟล์ PSD ของฟอนต์หัวข้อมาให้ผมจะได้ไหมครับ ถ้าได้ผมจะได้ไปไล่แก้ เพราะว่าตามตรงแค่แก้รูปมันไม่หนักหนาอะไรอยู่แล้วครับ