oomlnwrsl   09-30-2013, 03:57 PM
โอ้วภาค เต็ม ทำให้ผมฟิตเล่นเกมท่านอย่างหนักหน่วง เป็น23-24 ชม ที่ดีมากครับ
(อ่อเหมือนจะเจอบัคที่หนึ่งตอนที่อุลลิก้าบอกให้ไปวางระเบิดพอเสร็จเนื้อเรื่องตรงนั้นและลองคุยอีกทีไอภาพ คำพูดมันไม่ตรงกับอุลลิก้าอะครับ)
และก็เกมสนุกดีครับ แต่ส่วนใหญ่จะติดไอตรงปริสนาและครับ/ohgod- -* หาไม่เจอ555ตาถั่ว กว่าจะเล่นจบเวลก็ปาไป54แล้วY me gusta mucho(ปกติเปล่าหว่า)
รอภาคต่อไปครับ ไม่รู้จะอีกนานไหม ว๊อนมากตอนนี้+ + แพนด้าจ๊าก