anime13master   09-30-2013, 05:58 PM
(09-30-2013, 01:46 AM)LuZi Wrote: จริงๆคือแค่ฟอนต์สีขาวใส่ขอบมาก็อ่านได้สบายแล้วคับ ไม่ก็เพิ่มความสว่างให้ฟอนต์ออกขาวๆกว่านี่หน่อยก็ได้ ไม่ต้องพิมพ์ใหม่
แค่นี่ก็อ่านง่ายแล้วฮะ (ต้องขอโทษด้วยจริงๆที่รบกวนมากT T)

[Image: sample_2.jpg]

รับทราบครับ จะไปจัดการให้ครับ เดี๋ยวถ้าเสร็จแล้วจะส่งลิงก์ไปให้ครับ

(09-30-2013, 03:57 PM)oomlnwrsl Wrote: โอ้วภาค เต็ม ทำให้ผมฟิตเล่นเกมท่านอย่างหนักหน่วง เป็น23-24 ชม ที่ดีมากครับ
(อ่อเหมือนจะเจอบัคที่หนึ่งตอนที่อุลลิก้าบอกให้ไปวางระเบิดพอเสร็จเนื้อเรื่องตรงนั้นและลองคุยอีกทีไอภาพ คำพูดมันไม่ตรงกับอุลลิก้าอะครับ)
และก็เกมสนุกดีครับ แต่ส่วนใหญ่จะติดไอตรงปริสนาและครับ/ohgod- -* หาไม่เจอ555ตาถั่ว กว่าจะเล่นจบเวลก็ปาไป54แล้วY me gusta mucho(ปกติเปล่าหว่า)
รอภาคต่อไปครับ ไม่รู้จะอีกนานไหม ว๊อนมากตอนนี้+ + แพนด้าจ๊าก
O_o เวล 54 โอ้แม่เจ้า ตอนผมเล่นเทสจนจบเกมผมมากสุดก็เวล 42 เอง(สู้ตลอดแบบไม่หนีละนะนั่น)

(09-30-2013, 05:00 PM)pomlove Wrote: โอ้ หอคอยซีโนริต้าชั้นเจ็ดยากมาก ทำไมไปหมู่บ้านวิเน่เเล้วหาบอนลับเข้าไปที่ประตูมันยังล็อคอยู่ล่ะครับ O_O
ต้องผ่านเนื้อเรื่องของหอคอยซีโรนิต้าเลยครับ(หลังเจอเนื้อเรื่องพวก WHY เอาเรือเหาะออกมาเตรียมถล่ม) ถึงจะไปตบบอสลับได้ครับ