Thread Rating:
  • 15 Vote(s) - 4.53 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMXP [FULL GAME] Prana Arcadia : The Cursed Stigmata
คือไม่มีอะไรมากหรอกครับ เเค่จะมาขอช่วยเเค่นั้นเอง คือผมนั้งเล่นไอตรงหอคอยซีโนรีต้าชั้นเจ็ดน่ะคือเหยียบสวิตมาก 8-5 เเล้วนะ =.=' ยังหาไม่เจอเลยง่ะครับ งงกับ คำนี้มาก "ท่านเคานต์ลงจากต้นไม้" เเล้วเเปลอังกฤษ ก็ทำหลายวิธีเเล้วนับพยางบ้าง นับตัวบ้าน ก้อเเก้ไม่ได้ซักทีไม่ไหวเเล้วเลยมาขอความช่วยเหลือนิเเหละคำ ยากมากด้วย หรือผมคิดไปเองครับ เเหะๆ เพราะเด็กอยู่ฮ้าๆ

ช่วยเเก้ทีนะครับ

แพนด้าจ๊าก
[Image: SOHucL]
[-] The following 1 user says Thank You to pomlove for this post:
  • anime13master

Messages In This Thread
RE: [FULL GAME] Prana Arcadia : The Cursed Stigmata - by pomlove - 10-07-2013, 05:29 PM

Forum Jump: