dokibaku   03-17-2015, 04:16 PM
เนื่องด้วยเกมกำลังจะเสร็จ แต่อยากปรับปรุงครั้งสุดท้าย จึงรับสมัคร Tester (หน่วยกล้าตาย) ครับ

โดย A Bear Tales ตัวปัจจุบันนี้ เนื้อเรื่อง ระบบหลายๆอย่างเสร็จสมบูรณ์ "สามารถเล่นให้จบได้" แต่อาจมีบางอย่างขาดหายไปบ้างถ้าเทียบกับเวอร์ชั่นเต็มนะครับ(หลักๆคือ UI) ซึ่งถึงจะวางระบบและสคริปต์ต่างๆไว้เกือบสมบูรณ์แบบแล้ว แต่ก็ไม่สามารถการันตีได้ว่าจะใช้เซฟของเวอร์ชั่นนี้เล่นในเวอร์ชั่นเต็มได้ (ซึ่งนี่คือเหตุผลที่ผมเรียก Tester ว่าหน่วยกล้าตาย) โดยผมจะเอาความคิดเห็นของหน่วยกล้าตายไปปรับปรุงเกมในส่วนสุดท้าย และแน่นอน ชื่อของหน่วยกล้าตายทุกท่านจะปรากฏใน Credit ของเกม(แหงดิ) และถ้าหน่วยกล้าตายท่านใดอยากจะทิ้งรูป CG เกมของพวกท่านไว้ใน Extra Gallery ของหมีก็ได้ไม่ว่ากัน (เช่นว่า ยินดีด้วยที่ทำเกมจนเสร็จ โอกาสหน้าก็ขอฝากเกม xxxxx ให้ช่วยติดตามกันด้วยนะ!)

ใครอยากเป็นหน่วยกล้าตายสามารถมาลงชื่อไว้ได้เลยครับ ถ้าเกมเสร็จ(คาดว่าไม่น่าเกินอาทิตย์นี้) จะปล่อยลิ๊งค์ให้โหลดทาง PM

[Image: 14RmtA1]