dokibaku   12-06-2015, 10:07 PM
(12-05-2015, 06:22 PM)วรตน์ Wrote: Me gustaบอสลับนี่เผลอๆจะโฉดกว่าบอสใหญ่ เยอะเลย หรือคิดไปเอง?

เหอๆก็บอสลับนี่ครับ แถมเจ้าตัวยังเก่งกาจขึ้นได้อย่างไร้ขีดจำกัดด้วยความบ้าของตัวเอง ก็ต้องโฉดอยู่แล้วล่ะนะ(แต่บอสใหญ่รอบสองก็โฉดขึ้นนะเออ)

(12-05-2015, 03:50 PM)archawat Wrote: ขอความช่วยเหลืออีกครั้งครับ อยากถามว่าสูตรChocolate Churro หาจากไหนอะครับ หาไม่เจออีกแล้ว T_T

ปล.มีปัญหากับเควสที่ให้หาอาหารมาให้ตลอดเลย Jackie Chan ทั้ง Chip Salad กับ Mermelade Crepe ที่ปัจจุบันก็ยังหาไม่เจอ (แล้วรอบแรกหาเจอได้ยังไงก็ไม่รู้/ohgod)

Chips Salad ได้จากสูตรเดียวกันกับ Tricolor Gnocchi ครับ(ที่ Sigorish Marsh 1-4) ส่วนอันอื่นเดี๋ยวไปไล่หาให้แปบนะครับ ทำเองงงเอง

edit : ผมหาเจอละครับ หลังงมโข่งหาอยู่พักนึง

Brownie,Marmalade Crepe,Chocolate Churro,Ice Cream & Coulis
คุยกับเด็กผู้หญิงชุดชมพูที่ People House 1 ในหมู่บ้านซูซูรัน(หมู่บ้านหิมะ)หลังจากปราบปีศาจฝันครับ(หญิงชาวบ้านที่นั่งอยู่ที่โต๊ะก็มีสูตรอาหารเช่นกันครับ)
This post was last modified: 12-07-2015, 06:24 AM by dokibaku.

[Image: 14RmtA1]