zerostyle   02-01-2016, 12:43 AM
ขอโทษที่รบกวนน่ะครับ พอจะมีเฉลยของ mini-game ไหมครับเนี้ย เหลือเป็นอย่างสุดท้ายของเกมนี้จริงๆ
พอดีว่าติดตรง Ao-Oni น่ะครับ แบบเล่นยังไงก็ไม่ผ่านสักที เลยต้องมาขอฟังเฉลยปริศนาสักหน่อยน่ะครับ แหะแหะ
เล่นเสร็จจะได้เคลียรเกมนี้แบบนี้สมบูรณ์ไม่คาใจ

ปล.เกมนี้สนุกมากๆครับ ตอนแรกคิดว่ามีโหมด extra คงไม่เล่น แต่คิดไปคิดมาฉากจบแรกไม่น่าพอใจเลยลองเล่นสักหน่อย ติดลมเลยครับ ขอบคุณที่สร้างเกมสนุกๆแบบนี้ขึ้นมาน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ