dokibaku   02-01-2016, 02:01 PM
(02-01-2016, 12:43 AM)zerostyle Wrote: ขอโทษที่รบกวนน่ะครับ พอจะมีเฉลยของ mini-game ไหมครับเนี้ย เหลือเป็นอย่างสุดท้ายของเกมนี้จริงๆ
พอดีว่าติดตรง Ao-Oni น่ะครับ แบบเล่นยังไงก็ไม่ผ่านสักที เลยต้องมาขอฟังเฉลยปริศนาสักหน่อยน่ะครับ แหะแหะ
เล่นเสร็จจะได้เคลียรเกมนี้แบบนี้สมบูรณ์ไม่คาใจ

ปล.เกมนี้สนุกมากๆครับ ตอนแรกคิดว่ามีโหมด extra คงไม่เล่น แต่คิดไปคิดมาฉากจบแรกไม่น่าพอใจเลยลองเล่นสักหน่อย ติดลมเลยครับ ขอบคุณที่สร้างเกมสนุกๆแบบนี้ขึ้นมาน่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ทำแบบ Ao Oni เลยครับ พอเปิดประตูได้แล้วให้ปิดประตู(กดสำรวจที่ประตูอีกทีหนึ่ง) จากนั้นเดินไปเปิดหีบได้เลยครับ มันจะทำได้เพียงวิ่งมาชนประตู จ้องด้วยความคับแค้นใจแล้วจากไป เอ้าดื่ม
[Image: bt0_zps7du9opyu.jpg] [Image: bt1_zpsvuvzh2hg.jpg]

ขอบคุณสำหรับคอมเมนต์ครับ ในฐานะคนทำเกมได้กำลังใจมากมาย ถ้าเล่นจบแล้วรบกวนมาคอมเมนต์ทีนะครับจะได้รู้ว่าจบรึยัง และรู้สึกยังไงบ้างกับฉากจบลับและบอสลับที่ต้องลงทุนเล่น 2 รอบ+เงื่อนไขพิเศษ (สัมภาษณ์ไปในตัวเลย หุๆ)
This post was last modified: 02-01-2016, 03:04 PM by dokibaku.

[Image: 14RmtA1]