dokibaku   02-02-2016, 02:11 AM
Facebook ไม่ได้ทำไว้น่ะครับ แต่อีกหน่อยอาจจะทำ พอดีว่าไม่ค่อยคุ้นเคยกับ Facebook เท่าไหร่ แต่คงให้ใช้ Facebook ของทาสุเอา พอดีผมแค่ยืมเอนจิ้นเก่าทาสุมาทำเกม

ขอบคุณที่เล่นเกมนี้จนจบครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่งเล่นจนจบสมบูรณ์ หาได้ยากนักสำหรับเกมที่มีเงื่อนไขฉากจบลับเกรียนๆแบบเกมนี้ที่จะมีคนที่เล่นจนจบได้ สำหรับคนทำเกมการที่มีคนเล่นจนจบสมบูรณ์ได้ถือว่าไม่มีอะไรค้างคาใจเช่นกันครับ ไว้ถ้าทำเกมใหม่เสร็จจะติดต่อให้มาทดสอบนะครับ(เป็นภาค Side ของ Prana Arcadia แต่ดำเนินเรื่องด้วยตัวละครคนละกลุ่มกัน และจะได้รับรู้เรื่องราวที่แตกต่างออกไปจาคภาคหลัก)
This post was last modified: 02-02-2016, 02:13 AM by dokibaku.

[Image: 14RmtA1]