B.o.N.   05-22-2012, 07:30 PM
จบเดโม่2เรียบร้อยครับ ข้อติผมมีนิดหน่อยคือเรื่องดาเมจเกร่อกับความง่ายจนเกินไปนี่แหล่ะครับ บักซีคซัดเปรี้ยงเดียวศัตรูตายเกลี้ยงเลย ซึ่งง่ายมาก=u='' อีกอย่างคือสร้างไอเทมมันมีแต่อาหารน่ะครับ ถ้ามีพวกอาวุธดีๆหรือเครื่องประดับด้วยน่าจะเวิคนะครับ
ตบหัวเสร็จแล้วลูบหลังบ้าง เป็นเกมส์ที่สนุกมากเลยครับ เนื้อหาดีมีหักมุมบ้าง ระบบต่างๆก็สนุกครับ แถมมีการใช้บัฟต่างๆได้ดี แบบว่าได้ใช้สมองคิดวางแผนน่ะครับ มุขนี้โดนหลายมุขเหอๆ แต่รู้สึกเหมือนคนสร้างอวยบางคนเป็นพิเศษหุๆ จะรอเล่นเวอร์เต็มนะครับ=u= อัลมาน่าจะมีชุดใหม่อีกใหมหนอ