kangkamg   06-02-2012, 06:11 PM
เนื้อเรื่องมีหักมุมเรื่อยๆดีครับ สนุกดี แหะๆ
การสร้างไอเทมนั้น เห็นมีช่องสำหรับทำอาวุธด้วย คงไว้ใช้ในv. จริงสินะครับ
รอ v. จริงอย่างใจจดจ่อเลยครับผม

รายงานบัคเล็กๆน้อยๆ หลังเล่นจบครับ
สถานที่ที่สู้กับมิวครั้งแรก หลังจากสู้จบแล้วเราจะเจอเหตุการณ์เดิมอีกครั้งครับ คือเจอมาลิสเสร็จแล้วเจอมิว
ตอนที่หมู่บ้านโอเอซิส ฉากกลางคืน เราเล่นซีค จะมีบัคเล่นน้อยคือ ถ้าเราไม่คุยกับพี่หมีก่อน จะเห็นอัลมานานั่งอยู่ในร้านค้าคนเดียว แต่คุยไม่ได้+เราจะเดินทะลุเธอ
potion สามารถเพิ่มsp ได้เล็กน้อย
This post was last modified: 06-03-2012, 12:09 PM by kangkamg.