Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หวัดดีฮะ ผมเด็กใหม่ฮะ
หวัดดีครับ ผมเด็กใหม่นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Derp
ฝากYoutube
facebook (ทักมาก่อนแอด)
twitter @moozakmeono

ผมเป็นเกย์
[-] The following 5 users say Thank You to moozakemono for this post:
  • KiboNoYume, [IRPG] Kuntana, Mysticphoenix, slost, นิราจ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านเล็กเล็กอันเเสนอบอุ่นครับ ว่าเเต่ชื่ออะไรฮะ
(03-17-2014, 03:55 PM)tiwlymaster Wrote: ยินดีต้อนรับสู่บ้านเล็กเล็กอันเเสนอบอุ่นครับ ว่าเเต่ชื่ออะไรฮะ
หมูซ่า ครับ เรียกหมูเฉยๆก็ได้ =w=
ฝากYoutube

ผมเป็นเกย์
[-] The following 1 user says Thank You to moozakemono for this post:
  • tiwlymaster
ยินดีต้อนรับครับท่านหมูสาเค็มโอโน่ เรียกผมว่าสลอสต์ละกันนะ หรือจะลอสต์เฉยๆก็ได้ไม่มีปัญหา
ส่วนชื่อเล่นไม่ต้องรู้ก็ได้ เดี๋ยวคนอื่นเขาจะงงกัน เรียกนามแฝงกันมาทั้งเว็บละ

ถ้าเป็นมือใหม่กำลังงง ผมแนะนำให้เริ่มต้นด้วย RPG Maker ก่อนครับ
เป็นโปรแกรมที่เหมาะกับคนที่ยังไม่มีประสบการณ์ที่สุดละ
แต่ถ้าอยากเขียนโค้ด แอดวานซ์ขึ้นมาอีกหน่อย แนะนำ Game Maker ละกันนะครับ

"กาก"
[Image: bujuroll.gif] แอดเพื่อน Steam จิ้มแรงๆเลย >>> [Image: AddFriend.png]
[Image: 76561198091389336.png]

ยินดีต้อนรับครับ อิๆ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
ยินดีต้อนรับครับท่านหมูสาเค็มโอโน่ เรียกผมว่าอโตมิคละกันนะ หรือจะตอมมี่ก็ได้ไม่มีปัญหา
ส่วนชื่อเล่นไม่ต้องรู้ก็ได้ เดี๋ยวคนอื่นเขาจะงงกัน เรียกนามแฝงกันมาทั้งเว็บละ

ถ้าเป็นมือใหม่กำลังงง ผมแนะนำให้เริ่มต้นด้วย RPG Maker ก่อนครับ
เป็นโปรแกรมที่เหมาะกับคนที่ยังไม่มีประสบการณ์ที่สุดละ
แต่ถ้าอยากเขียนโค้ด แอดวานซ์ขึ้นมาอีกหน่อย แนะนำ Game Maker ละกันนะครับ
[Image: 76561198110832207.png]
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ครอบครัว IRPG มีปัญหาหรือต้องการความช่วยเหลือก็สอบถามได้นะ

ถ้าเป็นมือใหม่กำลังงง แนะนำให้เริ่มต้นด้วย RPG Maker ก่อน
แต่ถ้าอยากเขียนโค้ด แอดวานซ์ขึ้นมาอีกหน่อย แนะนำ Game Maker ละกันนะ

// ประโยคนี้รู้สึกโดนคัดลอกมากขึ้นเรื่อย ๆ แล้วนะ
ประกาศปิดบัญชีสมาชิกนี้ถาวร 22 ต.ค. 2558
[-] The following 1 user says Thank You to Darwhima for this post:
  • slost
สวัสดีคับ ยินดีต้อนรับคับ
ผมชื่อ ท็อป นะคับ
ดูจากยูทูป น่าจะเก่งพวกตัดต่อวิดีโอ ใช่มั้ยคับ
[Image: btpni.jpg]
(03-17-2014, 04:40 PM)นิราจ Wrote: สวัสดีคับ ยินดีต้อนรับคับ
ผมชื่อ ท็อป นะคับ
ดูจากยูทูป น่าจะเก่งพวกตัดต่อวิดีโอ ใช่มั้ยคับ

ใช่ครับ ผมถนัดด้าน After FX
ฝากYoutube

ผมเป็นเกย์
[-] The following 2 users say Thank You to moozakemono for this post:
  • KiboNoYume, นิราจ
ผมก็มาใหม่ไม่ถึงอาทิตย์เลยฮะ ฝากตัวเช่นเดียวกันครับ

Forum Jump: