Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMVX [Mini Game] Dance Club มินิเกมบริหารผับ
[Image: 6gbdc.png]
Rating: 6+
Genre: Simulation
Language: Thai + Eng
Number of Player: 1
Engine: RPG Maker Vx

เนื้อเรื่อง ไม่มี คำอะธิบายไม่มีอะไรมากนะครับ

วิธีเล่น
Enter , z = ยืนยัน ใช่ ตกลง
Esc , x = ไม่ ยกเลิก
A = ใช้ออกจากเกม เมื่ออยู่ในฉากเกม
ใช้ลูกศรในการเลื่อนเพื่อเลือกเมนูต่างๆ ในเกม

Notic
ตัวเลขในกรอบฝั่งซ้ายบน แสดงจำนวนเงิน
ตัวเลขในกรอบฝั่งขวาบน แสดงจำนวนคน
ไอคอน DJ หมายถึง ยังมี DJ ทำงานอยู่
ไอคอน AD หมายถึง อยู่ในช่วงของโฆษนาอยู่

บัคค่อนข้างบานนะครับ ตัวเกมอาจจะแลคๆ ลองติชมมาครับ จะพยายามปรับปรุง

Screenshot

Show ContentSpoiler:

Alpha Test

Download : http://www.mediafire.com/download/2o5nio...e+Club.rar
โอ้โห ชอบๆ
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ไม่เจอกันนานเลยกลับมาก็มีของมาฟาก เอาไว้เย็นนี้จะกลับไปลองนะตับ
โดยส่วนตัวคิดว่าภาพน่ารักดีเหมือนพวกซิมโรงพยาบาล ซิมฤสวนสัตว์
ซึ่งผมว่ามันดูดีกว่า the simsที่พยายามจะทำให้เหมือนคนที่สุดซะอีก
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
[-] The following 1 user says Thank You to jin for this post:
  • Alexstrasxa
โฆษณาเขียนผิดนะครับ
กราฟฟิกเกมน่ารักมากครับ น่าเล่นดี
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
[-] The following 1 user says Thank You to arkman for this post:
รูป Avatar เจ้าของเกมเข้ากับเกมมาก 5555555555555555
ขอรับไปลองแล้วนะครับ
Available for Commission :3
Graphic น่ารักมากคับ
สอนผม ดอท น่อยยยยย
[Image: btpni.jpg]
jnkillerqueen ขอบคุณมากครับ
arkman โฆษณา มีคนทักเยอะมากครับ ผมเฟลจริงๆ ไว้แก้ไขในตัว Beta แล้วกันครับ
Tenes เข้ากันยังไงอ่าครับ 555+
นิราจ ผมดอทไม่เก่งหรอกครับ ที่ทำจริงๆ ก้มี ดิสโก้บอล ลำโพง เคาน์เตอ DJ กำแพง
ส่วนพวกตัวละครผมเน้นตัดต่อเอาครับ ค้นมาจาก google แล้วเอามาดอทเพิ่ม แห่ะๆ
(03-20-2014, 02:14 PM)Alexstrasxa Wrote: Tenes เข้ากันยังไงอ่าครับ 555+

อวาตาร์ใส่สูทเลยดูเหมือนพวกนักธรุกิจมั้ง อิอิ

"กาก"
[Image: bujuroll.gif] แอดเพื่อน Steam จิ้มแรงๆเลย >>> [Image: AddFriend.png]
[Image: 76561198091389336.png]

สนุกดีครับ ได้อารมณ์เกม tycoon ดี :3
คุยได้เล่นได้ครับ ผมไม่กัด แมวน้ำเต้น
My Facebook
My Youtube Channel
[-] The following 1 user says Thank You to Rocette for this post:
โอ๊ะ แลดูคล้ายๆเกม flash กับ โทรศัพท์มือถือเมื่อก่อนแฮะ
ขอรับไปลองครัฟ
ขอโต๊ดกั๊บ
[Image: 76561198060790174.png] [Image: 0a851ef42f.gif]
[-] The following 1 user says Thank You to platou18 for this post:

Forum Jump: