Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัวครับ ยินดีที่ได้รู้จัก'w'
สวัสดีครับ ผมชื่อแคน(ชื่อเครื่องดนตรี)นะครับ พอดีได้ลองเล่นเกมที่สร้างจาก rpg maker บางเกมแล้วเกิดติดใจอยากสร้างเกมบ้าง เลยหาข้อมูลไปเรื่อยๆ แล้วก็หลงมาที่นี่Big Grin ส่วนตัวชอบวาดรูปกับแต่งเรื่องครับ แต่ความรู้ด้านการเขียนเกมเป็น0 แพนด้าจ๊าก

่ยินดีที่ได้รู้จัก แล้วก็ขอฝากตัวด้วยครับแมวเบิกบาน
[-] The following 9 users say Thank You to KASHATO for this post:
  • arkman, [IRPG] bassza123, dreamknight, jin, jojo741963, [IRPG] Kuntana, Rocette, tiwlymaster, นิราจ
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
ทำในสิ่งที่ชอบครับ สนุกๆ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
;3

ดีครับท่านแคน ผมก็เด็กใหม่ครับ

ยังไม่ค่อยรู้เรื่องการเขียนเกมเหมือนกันครับ

กำลังศึกษา RPG Maker VX Ace อยู่ครับผม อิๆ
May the flames guide your way. Every ending will make you stronger.

ยินดีต้อนรับครับ ;w;
ขอโต๊ดกั๊บ
[Image: 76561198060790174.png] [Image: 0a851ef42f.gif]
ยินดีต้อนรับครับคุณเเคน
ยินดีต้อนรับครับ
สวัสดีคับ สมาชิกใหม่
IRPG มีแต่คนน่ารักๆ ทุกคนคับ
[Image: btpni.jpg]
ยินดีต้อนรับครับ
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

ยินดีร้อนรับครับ
[Image: SOHucL]
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เข้าสู่ครอบครัวหลังนี้ ถ้ามีปัญหาหรือข้อสงสัยก็สอบถามได้
ประกาศปิดบัญชีสมาชิกนี้ถาวร 22 ต.ค. 2558

Forum Jump: