Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หายโง่แล้วครับ เชิญชมรูปที่ผมวาดได้เลย
แหม เพิ่งจะรู้ว่าลงรูปยังไง
ก็เลยรีบไปจัดการให้เรียบร้อย ตอนนี้ขอทุกคนช่วยวิจารณ์ภาพวาดของผมหน่อยแล้วกันน่ะ

[Image: hourmay_zpsc2a9f716.jpg]

เอ่อ ภาพติดไหมครับ

[Image: orcang_zps4781dc20.jpg]

สองรูปนี้ใช้เม้าส์วาด ลายเส้นอาจแปลกๆไปหน่อยน่ะ
[-] The following 10 users say Thank You to shogun for this post:
  • Darwhima, dreamknight, freemancer, jin, KiboNoYume, [IRPG] Kuntana, motley, Mysticphoenix, ท่านผู้นั้น, นิราจ
โห เมพๆ มีผู้หญิง ! ขออัญเชิญท่านนกย่างมากดไลค์ครับ ทำหน้าเหยาหมิง
[-] The following 1 user says Thank You to motley for this post:
  • Mysticphoenix
รูปข้างล่างน่ารักดีคับ ผมว่าท่านวาดรูปแนวการ์ตูนๆน่ารักๆสวยดีนะคับ

ภาพข้างบน อารมณ์ คอนเซปต์ใช้ได้คับ ต้องปรับปรุง anatomy จร้า
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
น่ารักดีคับ
[Image: btpni.jpg]
แบบว่าใช้เม้าส์วาดยังไม่ถนัดสักเท่าไหร่ รูปสวัสดีส่วนเลยแปลกๆน่ะครับ
รูปน่ารักดีครับ ใช้เมาส์วาดได้ขนาดนี้เลยรึ Oh My God เส้นค่อนข้างนิ่งเลยครับ

ผมว่าท่านท่านจับเมาส์ปากกาต้องรุ่งแน่เลยครับ ฝึกสวัสดีส่วนอนาโตมี่ ตามที่ท่าน นกแนะนำ
ชอบฮับวาดสวยดี ขนาดใช้เม้าวาดนะเนี้ย ผมชอบเส้นผมที่ปลิว แมวเบิกบาน ผมวาดเส้นผมปลิวเละมากกก แมวร้อง
อันที่จริง มีที่ผมใช้ดินสอวาดอยู่
แต่ไม่ได้สแกนเข้าเครื่อง ไว้เปิดเทอมจะแอบใช้เครื่องครูสแกนมาให้ดู
น่ารักดีครับ ภาพแรกตามันเบี้ยว ๆ อยากจะให้ฝึกตรงนี้เยอะๆ จัง อิอิ
//โดนถีบ
สวยเลยทีเดียวครับ
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง

Forum Jump: